1 Kíróníkà 1:39-44 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

39. Àwọn ọmọ Lótanì:Hórì àti Hómámù. Tímínà sì jẹ́ arábìnrin Lótanì.

40. Àwọn ọmọ Ṣóbálì:Álíánì, Mánánátì, Ébálì, Ṣéfì àti Ónámù.Àwọn ọmọ Ṣíbéónì:Áíyà àti Ánà.

41. Àwọn ọmọ Ánà:Díṣónì.Àwọn ọmọ Díṣónì:Hémídánì, Éṣébánì, Ítíránì, àti Kéránì.

42. Àwọn ọmọ Èsérì:Bílíhánì, Ṣáfánì àti Jákánì.Àwọn ọmọ Díṣánì:Húsì àti Áránì.

43. Àwọn wọ̀nyí ni ọba tí ó jẹ ní Édómù, kí ó tó di wí pé àwọn ọba ará Ísírẹ́lì kán jẹ:Bélà ọmọ Béórì, ẹni tí orúkọ ìlú Rẹ̀ a máa jẹ́ Díníhábà.

44. Nígbà tí Bélà kú, Jóbábù ọmọ Ṣérà láti Bósírà jẹ ọba dípò Rẹ̀.

1 Kíróníkà 1