Ẹsira 2:5-25 BIBELI MIMỌ (BM)

5. Àwọn ọmọ Ara jẹ́ ẹẹdẹgbẹrin lé marundinlọgọrin (775)

6. Àwọn ọmọ Pahati Moabu láti inú ìran Jeṣua ati Joabu jẹ́ ẹgbẹrinla lé mejila (2,812)

7. Àwọn ọmọ Elamu jẹ́ ẹgbẹfa ó lé mẹrinlelaadọta (1,254)

8. Àwọn ọmọ Satu jẹ́ ẹẹdẹgbẹrun ó lé marundinlaadọta (945)

9. Àwọn ọmọ Sakai jẹ́ ẹẹdẹgbẹrin ó lé ọgọta (760)

10. Àwọn ọmọ Bani jẹ́ ẹgbẹta ó lé mejilelogoji (642)

11. Àwọn ọmọ Bebai jẹ́ ẹgbaata ó lé mẹtalelogun (623)

12. Àwọn ọmọ Asigadi jẹ́ ẹgbẹfa ó lé mejilelogun (1,222)

13. Àwọn ọmọ Adonikamu jẹ́ ẹgbẹta ó lé mẹrindinlaadọrin (666)

14. Àwọn ọmọ Bigifai jẹ́ ẹgbaa ó lé mẹrindinlọgọta (2,056)

15. Àwọn ọmọ Adini jẹ́ irinwo ó lé mẹrinlelaadọta (454)

16. Àwọn ọmọ Ateri láti inú ìran Hesekaya jẹ́ mejidinlọgọrun-un

17. Àwọn ọmọ Besai jẹ́ ọọdunrun ó lé mẹtalelogun (323)

18. Àwọn ọmọ Jora jẹ́ aadọfa ó lé meji (112)

19. Àwọn ọmọ Haṣumu jẹ́ igba ó lé mẹtalelogun (223)

20. Àwọn ọmọ Gibari jẹ́ marundinlọgọrun-un

21. Àwọn ọmọ Bẹtilẹhẹmu jẹ́ mẹtalelọgọfa (123)

22. Àwọn eniyan Netofa jẹ́ mẹrindinlọgọta

23. Àwọn eniyan Anatoti jẹ́ mejidinlaadoje (128)

24. Àwọn ọmọ Asimafeti jẹ́ mejilelogoji

25. Àwọn ọmọ Kiriati Jearimu; Kefira ati Beeroti jẹ́ ẹẹdẹgbẹrin ó lé mẹtalelogoji (743)

Ẹsira 2