18. Wọ́n dàbí àkékù oko níwájúafẹ́fẹ́, àti bí ìyàngbò, tí ẹfúùfù ńlá fẹ́ lọ.
19. Ẹ̀yin wí pé, ‘Ọlọ́run to iya ẹ̀ṣẹ̀ rẹ̀jọ fún àwọn ọmọ rẹ̀.’ Jẹ́ kí ó san án fún un, yóò sì mọ̀ ọ́n.
20. Ojú rẹ̀ yóò rí ìparun ara rẹ̀, yóòsì máa mu nínú ríru ìbínú Olódùmarè.
21. Nítorí pé àlàáfíà kí ni ó ní nínú ilérẹ̀ lẹ́yìn rẹ̀, nígbà tí a bá ké iye oṣù rẹ̀ kúrò ní agbede-méjì?
22. “Ẹnikẹ́ni le íkọ́ Ọlọ́run ní ìmọ̀?Òun ní í sáa ń ṣe ìdájọ́ ẹni ibi gíga.
23. Ẹnìkan a kú nínu pípé agbára rẹ̀,ó wà nínú ìrọra àti ìdákẹ́ pátapáta.