1. Sarki Sulemanu shi ne sarkin dukan Isra'ila,
2-6. waɗannan kuma su ne manyan fādawansa,Azariya ɗan Zadok shi ne firist.Elihoref da Ahija 'ya'yan Seraiya,maza, su ne magatakarda.Yehoshafat ɗan Ahilud shi ne mailura da takardu.Benaiya ɗan Yehoyada shi neshugaban sojoji.Zadok da Abiyata su ne firistoci.Azariya ɗan Natan shi ne shugabanhakimai.Zabud ɗan Natan shi ne mashawarcinsarki da abokinsa.Ahishar shi ne mai lura da bayin fāda.Adoniram ɗan Abda, shi ne mai lurada aikin gandu.
7. Sulemanu kuma ya naɗa mutum goma sha biyu a lardunan Isra'ila. Su ne za su tanaji abinci daga lardunansu domin sarki da iyalinsa. Kowane hakimi yakan kawo abinci wata guda a shekara.
20. Mutanen Yahuza da na Isra'ila suka yi yawa kamar yashi a bakin teku. Suka ci, suka sha, suka yi murna.